Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

những câu nói wá hay!!!

Go down 
bibicar_toon
kind_devil
zZ_zhen_ji_Zz
7 posters
Tác giảThông điệp
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt
zZ_zhen_ji_Zz

những câu nói wá hay!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: những câu nói wá hay!!!   những câu nói wá hay!!! Icon_minitimeWed Feb 13, 2008 8:21 am

"trong những lúc khó khăn nhất cuộc sống, đừng cố gắng trở thành người thành công hay hạnh phúc, mà tốt hơn hay trở thành mọt người có giá trị."
"biết chia sẽ với những người đau khổ hơn là cách để vơi đi những đau khổ đang có"
"khi bạn tin rằng tất cả đều chấm dứt thì đó chính là lúc mọi thứ mới bắt đầu"
"bằng niềm tin và cảm hứng bạn có thế đặt chân đến bắt cứ con đường nào bạn chọn"
"ngày hôm nay là quá khứ,
ngai mai là tương lai
chỉ có hôm nay là hiện tại, là ngày có thể làn thay đổi được tương lai - đó chính là món quà kì diệu của cuộc sống - một khi chúng ta trân trọng từng khoảnh khắc của nó"
"bạn có thể có một khởi đầu tươi sáng bất cứ lúc nào bởi trong cuộc sông không hề có khái niệm gục ngã hay mất tất cả - mà chỉ là thử thách - một khi bạn còn nghị lực và ý chí"
"đừng bao giờ nói lời tam biệt khi bạn vẫn muốn cố gắng, đừng bao gipừ bỏ cuộc khi abnj cảm thấy có thể tiếp tục - đừng bao giờ nói bạn không còn yêu ai nữa nếu ánh mắt ai đó vẫn còn có thể giữ chân bạn"
kind_devil
Mới quen
Mới quen
kind_devil

Bài gửiTiêu đề: Re: những câu nói wá hay!!!   những câu nói wá hay!!! Icon_minitimeWed Feb 13, 2008 12:05 pm

E cũng mún góp zô một câu " Nếu tình iu thương đang tràn ngập trong tim pạn thì pạn ui, hãy bày tỏ tình iu thương đó j người mà bạn thương iu" I love you I love you I love you Câu nì e "thó" dc trong film á! Very Happy Very Happy Very Happy
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: những câu nói wá hay!!!   những câu nói wá hay!!! Icon_minitimeWed Feb 13, 2008 3:11 pm

woa e rất thích đọc những cái nì ở nhà e có riêng một cuốn sổ để viết mấy câu nì á! Chị Zz nhớ post nhìu nhìu nha e like nó lắm I love you
http://vananh.camauchess.com
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: những câu nói wá hay!!!   những câu nói wá hay!!! Icon_minitimeWed Feb 13, 2008 4:20 pm

zậy bibi cùng zZ post nhiều nhiều nhé, và ráng thu hút mọi người... he he he Laughing Laughing
http://neovuong.tk
minhthu
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: mãi mãi một tình yêu   những câu nói wá hay!!! Icon_minitimeThu Feb 14, 2008 1:13 pm

Load bài này cho em nhá anh AMIN ( em đã bỏ valentine để làm đó )

Đến bây giờ nó vẫn không biết vì sao nó lại đến cuộc đời này nữa......... Nó từng yêu một người con gái, yêu lầm lỡ như một lời hứa hẹn. Nhưng nó đã có những khoảng không hạnh phúc cho riêng mình. Rồi đến một ngày chiếc thuyền tình yêu của nó đã trôi dạt khiến trái tim nó tan nát . Người ta rời bỏ nó ( thiệt đó anh AMIN ) . Nó sống khép mình lại, lặng lẽ nhưng bình yên hơn, nhưng cuộc đời nó lại không như nó tưởng. Đến những lúc trái tim nó yên bình thì nó lại được gặp người con gái đó. Nó muốn tránh né nhưng vô vọng. Và rồi một ngày nó quyết định tìm một tình yêu mới, vùi đy những j` ma` nó tửng cho là vĩnh cữu. Nó gặp Lan ( rõ hơn là k p? như lan ) vào đúng cái ngày thứ 99 mà nó chia tay tình yêu của mình. Nó quen Lan đột ngột, và nó cũng chẳng biết j` ngoài L qua 1 cái tên hay đơn giản là một lần gặp mặt. Thời gian trôi qua nó cảm nhậm được một cảm giác kì lạ mà trước đây nó vẫn hằng mơ mộng. Và đến một ngày nó chợt nói lời yêu Lan, lời nói vụng về như ngày nào " anh muốn được yêu em " ......... Nó đã quên hết những lời nói, tình yêu mà nó cho là mãi mãi với ngưòi con gái trước rời ư?..........Nó muốn khụy xuống, để rồi nó nhốt mình lại. Mắt nó cay cay và hình như nó muốn khóc mà nó chẳng biết nó muốn khóc vì điều j` nữa. Bổng một tin nhắn gọi đến xuất hiện với số máy của lan " Em sẽ không bao h rời xa anh " Lại một lần nữa, nó nhận 1 tin nhắn như vậy . Lặng lẽ nó bước đy mà không bao h yêu thêm 1 ai cả.
lol! lol! lol! Pà kon đóng góp i' kiến cho tui he ( Vi` câu chuyện cũng có thật nên tui viết ra cũng k hay lắm )
Smile
Friend
Friend
Smile

Bài gửiTiêu đề: Re: những câu nói wá hay!!!   những câu nói wá hay!!! Icon_minitimeThu Feb 14, 2008 2:23 pm

nói thiệt, tui..hổng hỉu j hết á
là seo vậy? rốt cuộc thì "nó" ko wen lan hả?sao nó nói iu lan rùi đc người ta chấp nhận mà diễn-biến-tâm-trạng của nó kì cục j?
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt
zZ_zhen_ji_Zz

Bài gửiTiêu đề: Re: những câu nói wá hay!!!   những câu nói wá hay!!! Icon_minitimeThu Feb 14, 2008 3:28 pm

ban minhthu oi! lan sau dung co goi ten huy cua toi ra nghe ban! ma hinh nhu ban post bai lon chu de oy do nha. lan sau post may bai tuong tu nhu vay thi wa muc TAM SU di ban oi! Very Happy
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: những câu nói wá hay!!!   những câu nói wá hay!!! Icon_minitimeFri Feb 15, 2008 8:05 pm

cái này e đọc là ko hỉu j lun á? Mục này là cho những câu danh ngôn hay mà ta? Question
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt
zZ_zhen_ji_Zz

Bài gửiTiêu đề: Re: những câu nói wá hay!!!   những câu nói wá hay!!! Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 4:46 pm

minhthu no lon do bibi oi! dung de y!
kaka_scizor
Friend
Friend
kaka_scizor

Bài gửiTiêu đề: Re: những câu nói wá hay!!!   những câu nói wá hay!!! Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 6:36 pm

Tôi không chắc rằng ngày mai tôi sẽ hoàn thành công việc, nhưng tôi sẽ không từ bỏ giữa chừng.
Tôi không chắc rằng ngày mai mọi người đều tốt với tôi, nhưng tôi sẽ luôn giúp đỡ họ khi cần.
Tôi không chắc rằng tôi không có yếu kém, nhưng tôi vẫn sẽ luôn nỗ lực trước hết vì chính bản thân mình.
Tôi không chắc rằng ngày mai tôi sẽ luôn vui vẻ, nhưng tôi sẽ cố gắng không để nỗi buồn của mình ảnh hưởng đến người khác.
Tôi không chắc rằng tôi là người vui tính, nhưng tôi sẽ luôn mỉm cười khi bắt gặp ánh mắt của một ai đó.
Tôi không chắc rằng mình sẽ thay đổi thế giới này, nhưng tôi sẽ thay đổi cuộc đời mình.
Tôi không chắc rằng mình không phải là người kém hiểu biết, nhưng tôi vẫn luôn không ngừng học hỏi.
Tôi không chắc rằng mình không phải là người thiếu can đảm và tự tin, nhưng tôi đang rèn luyện ý chí qua từng thử thách khó khăn.
Tôi không chắc rằng mình không yếu đuối, nhưng tôi sẽ không mủi lòng trước nghịch cảnh.
Tôi không chắc rằng mình sẽ không bị tổn thương, nhưng sau mỗi tổn thương tôi sẽ trở nên mạnh mẽ hơn.
Tôi không chắc rằng mình sẽ không bao giờ sai, nhưng tôi sẽ phải xin lỗi và chuộc lỗi khi phạm sai lầm.
Tôi không chắc rằng người ta cũng yêu tôi, nhưng trong trái tim tôi luôn có chỗ dành cho người đó.
Tôi không chắc rằng tôi là người giàu có, nhưng tôi sẽ luôn chia sẻ nếu có thể cho những người khó khăn
Tôi không chắc rằng mọi người đều nghĩ đúng về tôi, nhưng tôi vẫn sẽ sống như chính mình mong muốn.
Tôi không chắc rằng mọi việc sẽ thuận lợi, nhưng với tôi mỗi khó khăn là một trò chơi thú vị.
Tôi không chắc rằng mọi người đều đồng ý với tôi, nhưng tôi tin vào điều mình nghĩ.
Tôi không chắc rằng ban ngày dài hơn ban đêm, nhưng chắc chắn ngày mai trời lại sáng!
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: những câu nói wá hay!!!   những câu nói wá hay!!! Icon_minitimeSun Feb 24, 2008 9:12 pm

anh D ghi bài hay dễ sợ, nhưng mà a D ui, anh có đc như nhân vật tôi trong bài này hem dzạ ta? Question
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: những câu nói wá hay!!!   những câu nói wá hay!!! Icon_minitime

những câu nói wá hay!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang