Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Admin thông báo nhắc nhở các mem !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Admin thông báo nhắc nhở các mem ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Admin thông báo nhắc nhở các mem !   Admin thông báo nhắc nhở các mem ! Icon_minitimeFri Feb 15, 2008 6:45 pm

Hiện nay có một số mem đăng kí nhiều nick vào diễn đàn, vì số lượng mem tương đối là nhiều nên hiện nay số mem chưa được kích họat tài khoản sẽ bị xem xét và del !!!
Nick P/S: I LOVE YOU được đăng kí 2 lần ở 2 mail khác nhau là : phanducduy_pnh và lnphuonganh_tcpnh.
Các nick có mail là sieuquay hay jj đó có cú pháp giống zậy, nick có mail hoasuXN, phuthuyquenthanchu, MI1212.
Và một số nick đặt ko được văn hóa lắm,
Mong rằng các mem tích cực hơn và đừng làm những cái ko tốt cho diễn đàn....

Có việc j về kích hoạt tài khỏan hay việc đăng ký vui lòng pm cho admin tại Y!M: fop_lonelyheart

CÁM ƠN !! cheers cheers
http://neovuong.tk
phuthuynho
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin thông báo nhắc nhở các mem !   Admin thông báo nhắc nhở các mem ! Icon_minitimeFri Feb 15, 2008 10:14 pm

cho em hoi admin cai nay, tai sao nick cua em anh lai noi la ko dc van hoa cho lam. em ko hieu noi Crying or Very sad .anh giai thich gium em di
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin thông báo nhắc nhở các mem !   Admin thông báo nhắc nhở các mem ! Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 12:21 pm

Admin ko nói nick của em ko văn hóa !? Okie mà admin nhắc nhở 1 số mem khác khi đang kí thì nick ko được văn hóa, như chửi 1 nick khác trên diễn đàn hoặc là dùng những từ ngữ nhạy cảm. Những nick như thế admin đã xóa trước khi được kích hoạt rồi ! Surprised Chắc em đã có hiểu lầm j đó rùi !!
phuthuynho
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin thông báo nhắc nhở các mem !   Admin thông báo nhắc nhở các mem ! Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 2:13 pm

vay rot cuoc e bi nhac nho vi cai j? Question
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin thông báo nhắc nhở các mem !   Admin thông báo nhắc nhở các mem ! Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 6:36 pm

phuthuynho ơi , em bị nhắc là vì em đăng kí nhiều nick vào diễn đàn với cùng e mail đó nên admin nhắc nhở em zậy thui !!!
phuthuynho
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin thông báo nhắc nhở các mem !   Admin thông báo nhắc nhở các mem ! Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 10:00 pm

trùi ui, oan cho e wa. e đăng kí có 1 lần à, có đăng kí cái j nhìu đâu mà anh nói thía Sad . nói dóc.. xỉu liền lun
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin thông báo nhắc nhở các mem !   Admin thông báo nhắc nhở các mem ! Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 1:25 pm

anh theo dõi mà, sao sai được, mà thôi, ko sao !? 1...2....3 bỏ chuyện đó nhé ! Mong em tích cực tham gia diễn đàn nhé !!!
kaka_scizor
Friend
Friend
kaka_scizor

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin thông báo nhắc nhở các mem !   Admin thông báo nhắc nhở các mem ! Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 8:24 pm

Admin nói vậy đúng đó,các bạn chú ý đừng mắc lỗi nhỏ nhặt đó nghe!!1 monkey monkey monkey
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin thông báo nhắc nhở các mem !   Admin thông báo nhắc nhở các mem ! Icon_minitime

Admin thông báo nhắc nhở các mem !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» admin diễn đàn vào coi nè
» ADMIN tự xử
» Sửa bug mau lên admin !!! :evil:
» admin oi, cho em nho` chien nay`
» Admin'album !!!hohoho