12T1 e-MagazineTrang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 

Phạm Quỳnh Anh và bạch kỳ mã đến thăm bạn này-Clip cực hot

Go down 
Tác giảThông điệp
Mr Neo
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Phạm Quỳnh Anh và bạch kỳ mã đến thăm bạn này-Clip cực hot   Fri Feb 08, 2008 4:53 pm

Sau bao ngày chờ đợi, mong ngóng và hồi hộp cuối cùng Công Chúa mặt trăng Phạm Quỳnh Anh và chú thú cưng của cô là Bạch Kỳ Mã đã đến, cùng bọn tớ theo dõi xem công chúa mặt trăng tặng quà gì cho bọn mình nhé.

Vượt qua hàng hàng chục triệu năm ánh sáng, từ mặt trăng xa xôi và huyền bí- công chúa Phạm Quỳnh Anh cùng Bạch Kỳ Mã đã băng qua rất nhiều suối, ghềnh và thác để có thể đến tham dự cùng chúng ta trong đêm nhạc hội H2Teen Concert 2008.

Khi công bố tạo hình của Công Chúa mặt trăng Phạm Quỳnh Anh, Ban tổ chức đã tự mình đặt ra một đề bài thật nan giải, thật khó khi phải làm thế nào để có thể mời được anh bạn Bạch Kỳ Mã từ mặt trăng đi cùng với công chúa Phạm Quỳnh Anh vì anh chàng nổi tiếng là khó tính và siêu lười biếng.

Ngay cả những bạn đọc của HHT cũng vậy, bán tin bán nghi vì yếu tố xuất hiện của Bạch Kỳ Mã, thậm chí có bạn còn gọi điện thoại trực tiếp đến H2Teen Concert để hỏi rõ hơn về chuyện này.
Cho đến hôm nay, khi mà công chúa mặt trăng và bạch kỳ mã đã có mặt tại dãi ngân hà Hoa Học Trò, mọi việc đang diễn ra rất thuận lợi, teen mình hết nghi ngờ nhé. Hơn thế nữa công chúa Phạm Quỳnh Anh còn có lời nhắn nhủ cực kỳ dễ thương với bạn đấy, cùng theo dõi clip mà bọn tớ đã ghi được trong lúc di chuyển của công chúa mặt trăng Phạm Quỳnh Anh và anh chàng Bạch Kỳ Mã nhé !!!
Xem lý lịch thành viên http://neovuong.tk

Phạm Quỳnh Anh và bạch kỳ mã đến thăm bạn này-Clip cực hot
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cách lắp đặp camera quan sát
» FPT dự kiến năm 2011 phóng vệ tinh đầu tiên
» [Kinh nghiệm] ghép LNB
» Chảo C Band 1m8 phiên bản đầu tiên của em xin được share
» [Clip] Đã thành lập được Công ty TNHH Truyền Hình Kỹ Thuật Số Miền Nam