Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Kim Thư mong có thêm em bé trong năm mới

Go down 
Tác giảThông điệp
phuoc4mat
Mới quen
Mới quen
phuoc4mat

Kim Thư mong có thêm em bé trong năm mới Empty
Bài gửiTiêu đề: Kim Thư mong có thêm em bé trong năm mới   Kim Thư mong có thêm em bé trong năm mới Icon_minitimeWed Feb 13, 2008 2:54 pm

Năm nay đã làm mẹ, đã có một gia đình riêng để chăm lo, Kim Thư sẽ ở nhà lo sắm sửa Tết cho hai ba con Phước Sang. Tổng kết lại năm 2007, Kim Thư hạnh phúc và mãn nguyện. Chị nói, mong sao năm 2008 có thêm em bé nữa!

“Hồi chưa có em bé, tính tôi hay ngẫu hứng, thích lên là có thể bay qua Mỹ hay Singapore, Thái Lan chơi. Nhưng bây giờ làm mẹ rồi, đã có gia đình nhỏ để chăm lo rồi, nên Tết năm nay tôi sẽ ở nhà, lo tết cho hai ba con anh Sang. Có bé Dollar (tên gọi ở nhà của bé Phước Quang) cuộc sống của tôi thay đổi nhiều lắm”, Kim Thư mỉm cười tâm sự.

Hỏi về những điều ước cho năm mới 2008, Kim Thư sôi nổi: “Năm 2007 là một năm tôi hạnh phúc và viên mãn. Đầu năm thì Võ lâm truyền kỳ đạt doanh thu khổng lồ, giữa năm sinh em bé. Tôi thật sự phải cảm ơn năm 2007. Sang năm mới, tôi mong sức khỏe cho cả nhà. Mong Phát tài cũng sẽ bội thu, và mong có thêm em bé nữa! (cười)”.
Phát tài đã ra rạp tại TPHCM, Kim Thư cho biết “Anh Sang là người luôn nghĩ ra những hướng đi mới, những cách làm độc đáo, anh luôn là người “đầu têu” đầy bất ngờ. Năm nay Phước Sang tặng mũ bảo hiểm cho khán giả mua vé vào rạp xem Phát tài. Phim đang thu hút rất đông khán giả tại TPHCM”.

Nhắc đến phim Phát tài, dường như Kim Thư có rất nhiều kỷ niệm. Khi Phát tài chuẩn bị bấm máy, Kim Thư vừa mới sinh xong, nhưng vì nhớ nghề quá nên chị “xí” luôn một vai và ra trường quay ngay khi bé Phước Quang vừa tròn ba tháng tuổi.

“Da người mới sinh còn rất “non” và mỏng, ngày tôi mới đến trường quay, mọi người trầm trồ khen mãi, vì da tôi vốn trắng trẻo nay lại mịn màng, ai cũng bảo, nhìn Kim Thư xinh như gái Bắc! Nhưng ngay ngày quay đầu tiên, đứng dưới trời nắng chang chang giữa 1-2h trưa, tôi xuýt ngất xỉu vì không chịu nổi nóng. Tới chiều là da tôi đỏ như tôm luộc. Qua sáng mai tỉnh dậy đã thấy da mình đen như người da đen. Da “non” mà! Khổ, đóng Phát tài mà nhan sắc bị tàn phá ghê gớm”, Kim Thư hào hứng kể.

“Phim vừa chiếu xong đã có mấy bé fan nhắn tin: “Trời ơi, sao chị đánh anh Minh Đạt kinh khủng vậy? Đóng xong phim chắc anh phải đi chỉnh răng, hàm, mặt mất thôi”. Tôi không hiểu sao, đóng những phim trước cũng có nhiều cảnh bạo lực nhưng tôi nhẹ nhàng lắm, vậy mà trong phim này, cảnh tôi đánh Cao Minh Đạt, tôi đã giáng cho anh một đòn chí mạng luôn. Cũng may, anh Đạt là người chiều bạn diễn, chắc là đau lắm nhưng anh vẫn nói “Em diễn tiếp đi kẻo anh xỉu ra đây bây giờ”. Tôi không hiểu mình lúc đó nữa. Hay vì hạnh phúc quá nên sung sức trong cả những cảnh quay như vậy?”.

Không khí Tết đã rộn ràng khắp nơi, Kim Thư muốn gửi lời chúc chân thành tới tất cả mọi người, chúc cho ai cũng sẽ được hạnh phúc, ai cũng sẽ được nếm hương vị ngọt ngào của tình yêu và sự ấm áp bên gia đình trong khoảnh khắc bước sang năm mới.

Kim Thư mong có thêm em bé trong năm mới
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phần mềm chọc phá trong ngày cá tháng tư (ngày thường cũng không seo:-)))
» Helen Thanh Đào: Sẽ ăn Tết trong nỗi nhớ quê
» 14-2 năm nay bạn sẽ làm j ?
» Mừng năm mới thắng lợi mới
» Năm mới đã về cùng bạn!