Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mừng năm mới thắng lợi mới

Go down 
Tác giảThông điệp
White_Rat
Friend
Friend

Mừng năm mới thắng lợi mới Empty
Bài gửiTiêu đề: Mừng năm mới thắng lợi mới   Mừng năm mới thắng lợi mới Icon_minitimeWed Dec 24, 2008 1:18 am

[color:c0db="Magenta"][URL="http://mail.zing.vn"]
Mừng năm mới thắng lợi mới Blog_yobanbe12288133751402

Sau những tháng học tập và lao động vất vả, các nước Tây Phương và Đông Phương lại đón năm mới Kỷ Sửu với những lời chúc tụng hạnh phúc, vui vẻ và may mắn. Những quả bóng được thả lên bầu trời ngay thời khắc giao thừa, pháo bông bắn sáng rực rỡ đất trời lung linh, huyền ảo. Mọi người chào hỏi và chúc tết nhau ngoài đường phố và ngay tại nhà mình.

Mừng năm mới thắng lợi mới E14d0328833393dfa8d7aee38737267f

Tết Dương lịch đã được Việt hóa và trở thành một ngày lễ truyền thống. Ngày này được nhà nước cho phép nghỉ ngơi và tổ chức nhiều lễ hội liên quan. Đây cũng là một dịp để mọi người có thể đi chơi, thăm hỏi, gặp gỡ nhau hoặc tổ chức đi dã ngoại, du lịch...

Bạn đã chuẩn bị gì cho ngày Tết Tây? Đi chơi đâu ta? Làm gì ta? à há biết bao là nơi để đến. Còn mình, mình sẽ gửi tặng bạn bè những tấm thiệp đẹp nhất, sau đó là vi vu ăn uống cùng những người bạn.

Mừng năm mới thắng lợi mới D6a5411a1eeeda4f4daa2cfca9cd1225

Gửi thiệp cho bạn bè ngày nhé. là lá la. Mình đã gửi tổng cộng 50 thiệp chúc Giáng Sinh và năm mới cho bạn bè và những người thân yêu rồi đó. he he
[/URL]

Mừng năm mới thắng lợi mới
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 14-2 năm nay bạn sẽ làm j ?
» Năm mới đã về cùng bạn!
» Có thể bạn chưa biết về năm 2008
» Kim Thư mong có thêm em bé trong năm mới
» Những thông tin chính thức về thi và tuyển sinh năm 2009