Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!!

Go down 
Tác giảThông điệp
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt
zZ_zhen_ji_Zz

zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!! Empty
Bài gửiTiêu đề: zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!!   zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!! Icon_minitimeSun Mar 09, 2008 12:53 pm

vài pic chân dung của zZ đây......mí ban ơi, xem xong tim đập chân rung là tại mí bạn zô koi chứ tui không có ép ah!! mấy bạn có lỡ đứt mạch máu chết đừng nói tại tui nha.....hix em kòn pé lắm em không mún đi nhà đá..................... affraid affraid affraid
SAU ĐÂY LÀ ẢNH CỦA KON NHỎ zZ LÚC "NHÌN ĐỜI BẰNG 2 CÁI ĐÍCH CHAI ĐÊ"........................ Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!! Th_Anh05
zZ THÁO KÍNH ĐÊ!!!!!. (ủa mà hinh như mí đứa t1 đứa nào cũng thấy tui tháo kinh ra hít ui) Laughing Laughing Laughing

zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!! Th_Anh030
....................................................................................................
....................................................................................................
mấy bạn kòn đủ sức koi tiếp không thế..............
zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!! Th_Anh028
"có tin đồn tóc zhen_ji dạo nay trông sơ xác, oh không tóc zhen_ji vẫn mềm min và thơm tho như ngày nào"( ac....ac sao giống y như wảng káo comfor một lần thế. affraid affraid affraid )
...................................................................................................
...................................................................................................
zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!! Th_Anh09
..................................................................................................
zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!! Th_Anh029

5 PIC THUI....................NHÌU WÁ MÍ BẠN CHẾT HẾTN TUI KHÔNG LÃNH HÍT ĐC ĐÂU!!!!! lol! lol! lol!
SAU KHI POST ẢNH TUI ĐĂNG TIN TUYỂN CHỒNG........... lol! HIỆN ĐANG CÓ Ý MÚN TUYỂN BẠN HẢI DUY LÀM CHÔNG CỦA TUI....BAN CHỊU KHÔNG BẠN Embarassed Embarassed Embarassed
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt
zZ_zhen_ji_Zz

zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!!   zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!! Icon_minitimeSun Mar 09, 2008 12:59 pm

ahhhhhhhhhhhhh....trục trặc kĩ thuật....ảnh tui post nhỏ was. mà thui hem sao nhỏ thì tốt. lớn wá mặc công các mem của diễn đàng chết hết Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

zô koi xấu ráng chịu!!! ai bỉu koi chi!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang