12T1 e-MagazineTrang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 

Câu Chuyện Bình Minh

Go down 
Tác giảThông điệp
Mr Neo
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Câu Chuyện Bình Minh   Sat Feb 23, 2008 10:01 pm

Bài hát này cực kì Cool, nghe xong đã lỗ tai quá trời lun ời !!! Smile , Nhưng chuyện tình tui ko đc như bình minh mà nó là ĐÊM KHUYA ời Crying or Very sad Crying or Very sad

Bình minh đã lên, chiếc lá rơi rơi nhẹ bên thềm, có tiếng chim trong lành cùng hòa vào lời hát em. Ngoài kia nắng lên, tiếng hát em ngân vang yên bình có anh bên mình, ngồi tựa vai nhau thiết tha mãi như là nụ hoa hé trong bình mình. Bao kỉ niệm có em và anh mình nguyện cùng bên nhau, hạnh phúc trong tim trào dâng.

Tình yêu như những giọt sương, nhẹ rơi trên đoá hoa hồng. Tình em như những con sông, tình anh như những cánh buồm chở bao la ước mơ hồng. Mình bên nhau suốt cuộc đời, cầm tay anh mãi ko rời. Để nghe hạnh phúc tuyệt vời, để nghe anh nói ngàn lời rằng anh yêu mãi em thôi.

Hoàng hôn kia đã xuống, bầu trời đầy ánh sáng, nhưng đôi ta mãi không rời xa nhau. Sẽ bên nhau trọn đời, giữ cho nhau nụ cười, tay cầm tay anh nói bao lời yêu thương.

Tình yêu như những giọt sương, nhẹ rơi trên đoá hoa hồng. Tình em như những con sông, tình anh như những cánh buồm chở bao la ước mơ hồng. Mình bên nhau suốt cuộc đời, cầm tay anh mãi ko rời. Để nghe hạnh phúc tuyệt vời, để nghe anh nói ngàn lời rằng anh yêu mãi em thôi.

Xem lý lịch thành viên http://neovuong.tk

Câu Chuyện Bình Minh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 100% mạng truyền hình cáp chuyển sang công nghệ số trước 2020
» HD chuyển kênh bị mất tín hiệu
» Chuyển màn hình Laptop thành màn hình Tivi
» [Giúp đỡ]Hỏi về Cách di chuyển các kênh của đầu thu VTC HD 05
» Kênh Screen Red đã có thuyết minh tiêng Việt