Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có chuyện muốn hỏi đây !?

Go down 
minhthu
vjenkeongot_teen9x
Lollipop
zhugeliang
Gau_Con_Co_Don
kind_devil
kaka_scizor
bibicar_toon
Mr Neo
13 posters
Tác giảThông điệp
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Có chuyện muốn hỏi đây !? Empty
Bài gửiTiêu đề: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeFri Feb 08, 2008 10:57 pm

hahahaha, nghĩ Tết chắc zui lắm nhỉ ?
Nhưng mà có ai nghĩ qua Tết sẽ như thế nào chưa ?
Chắc zô học toàn là Sleep Sleep SleepNo No No ko quá
Tết ai cũng chúc ăn mau chóng lớn hết chắc Tết vào nhìn mình như elephant elephant elephant pig pig pig quá
affraid affraid affraid affraid affraid
Mấy you thì sao nè ???
http://neovuong.tk
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSat Feb 09, 2008 5:00 pm

Sad Sad Sad anh nói làm em .... mới nhớ ra là vào học là thê thảm rùi! Nghỉ tết j mà thầy cô cho cả đống bài tập về nhà, muốn làm cũng ko bít đường mà làm! Zô tết chắc die quá àh!! Mà anh coi kĩ lại nha hem phải ai cũng mau ăn chóng lớn như ..............anh đâu albino Nghe anh kể chuyện sinh hoạt hàng ngày của anh là em đoán được vào tết anh sẽ thành elephant hay pig rùi! geek
http://vananh.camauchess.com
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSat Feb 09, 2008 5:19 pm

Choy ơi, hôm nay là "mùng 3" ời , chỉ ước hôm nay là 31 Tết thui, cho ăn chơi đã lun cheers

Thui khăn gói "học bài" thui là vừa. flower
kaka_scizor
Friend
Friend
kaka_scizor

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSat Feb 09, 2008 5:23 pm

Còn tui chỉ mún vào học,ở nhà chán thí mồ!!!Vào học thôi........
kind_devil
Mới quen
Mới quen
kind_devil

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSat Feb 09, 2008 6:15 pm

Ăn Tết hả? Chán phèo! em suốt ngày ở nhà nhắn tin thui! Còn một đống bài tập chưa làm! thiệt tình là em hok mún đi học chút nào hết á! Crying or Very sad
Gau_Con_Co_Don
Mới quen
Mới quen
Gau_Con_Co_Don

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSun Feb 10, 2008 9:33 am

Ước sao mình không phải đi học, ngày nào cũng ngủ với ăn pig cho khoẻ thân, lúc đó không có bài tập cũg không phải lo lắng gì hết, đúng hok lol! ?????
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSun Feb 10, 2008 9:52 am

kaka, như zậy là giống heo lắm á, pig
Tui thì ước không có ngày tết, có cũng như ko, thà ko có, cứ đi học đều đều, chứ nghĩ 10 ngày rùi thì quên bài hết lun á... affraid
zhugeliang
Bạn tốt
Bạn tốt
zhugeliang

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSun Feb 10, 2008 8:25 pm

zô học cũng chán muh o nhà cũng chan
CHÁN WÁ
phải chi zô học bài ít và hok cần học bài
Lollipop
Mới quen
Mới quen
Lollipop

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeWed Feb 13, 2008 10:40 am

Mùng 1 Tết mong đi học mún chít Very Happy
Giờ thì mong mùng 1 Tết quay lại để khỏi đi học geek
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeWed Feb 13, 2008 11:10 am

Tui cũng zậy á ! Bi giờ ngồi ôm cuốn SỬ nữa muốn học nữa muốn không?! không biết ngày mai thầy Thịnh có trả bài hay KT j ko nữa! Này nhé ngày mai có các môn nè Tin-CD-văn-Văn-Sử No No
vjenkeongot_teen9x
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 11:15 am

Admin đã viết:
hahahaha, nghĩ Tết chắc zui lắm nhỉ ?
Nhưng mà có ai nghĩ qua Tết sẽ như thế nào chưa ?
Chắc zô học toàn là Sleep Sleep SleepNo No No ko quá
Tết ai cũng chúc ăn mau chóng lớn hết chắc Tết vào nhìn mình như elephant elephant elephant pig pig pig quá
affraid affraid affraid affraid affraid
Mấy you thì sao nè ???
hjx. boj? vj` caj' long` ham mun' tet nen hoc caj ji` cug? bo? wa cuj' cug` ----> zo hoc roaj` hog? hju? ji` het.ajjjjjjjjj dong` y' lam` gja su hog choy` cuu' cuu' pe' Crying or Very sad
minhthu
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: aaaaaaaaaaaaa   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 3:22 pm

tết cũa tui mở đầu = 2 tiết toán ......... Đầu năm nghe nói xui xẻo là cả năm may mắn ( hy vọng là j. ) pale . Cầu trời cho con yên. chj? một vài .... tháng nữa thôi.. Níu đc j. kon xin không ăn chay, God ơi kíu kon
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 6:30 pm

Nói ăn chay thì nhớ ăn nghe em ! ko ăn thì bị GOD phạt đó nghe !! Laughing Laughing Laughing hahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaa !!
Smile
Friend
Friend
Smile

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 10:24 pm

ad coi kĩ lại chút đi, thằng nhỏ nói xin...ko ăn chay muh. hehe, cầu kiểu đó có ai chứng giám cho thì tui cũng...pó tay lun đó
vitchien_lanho
Friend
Friend
vitchien_lanho

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeTue Feb 19, 2008 9:30 am

trước tết đổ thừa gần tết học hok đc, sau tết thì chơi nhiều wa học hết vô...............Nhưng tất cả chỉ là nguỵ biện,.....HÃY ĐỘI NÓN BẢO HIỂM
HEHEEEEEEEEEEEEEEEE Very Happy
nguoidepbanggia7654
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: muon co anh trai de~ thuong   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSat Feb 23, 2008 4:15 pm

con em thi tham? hon ne` 3 ngay tet em toan o nha hem a` ma` admin cung hem them li` xi` em nua~ admin hua bao em di an ma` hem thay dau ca? lam tet doi dai` co? tien li` xi` cua admin do huhuhu
nhung ma` nho dien dan` nay em mong muon kiem dc nhiu ban tot do nha
duong kaka nhan them 1 tieu muoi dc hem ne` em lam em gai anh nha keu anh la kaka duonGde~ thuong nha
hehe anh im lang la dong y oy` do noi choi thui suy nghi di nha
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt
zZ_zhen_ji_Zz

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitimeSat Feb 23, 2008 8:51 pm

sao hem nhan anh HAI DUY muh lai di nhan anh DUONG???? tongue tongue tongue
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chuyện muốn hỏi đây !?   Có chuyện muốn hỏi đây !? Icon_minitime

Có chuyện muốn hỏi đây !?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)
» ai mún có một vóc dáng cao, gương mặt ưa nhìn thì vào dây nha! (chuyện nhỏ í mà!)
» Tình yêu và nỗi nhớ - Câu chuyện cực hay và cảm động
» Câu chuyện tình yêu của tôi !!!
» 1001 chuyện tình yêu !!