Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)

Go down 
god_of_sky
nhoc_quay
duck_iu
zZ_zhen_ji_Zz
Itsover
zhugeliang
Smile
kind_devil
chim_se_toc_xu_hihi
kaka_scizor
Mr Neo
Gau_Con_Co_Don
bibicar_toon
17 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeFri Feb 08, 2008 8:45 pm

em xin chào mấy anh chị! Theo yêu cầu của admin em mở một topic để mọi người ai có j cần tư vấn về tình củm thì vào đây, nếu e giải đáp được em xin sẵn sàng, còn không thì nhờ pà kon giúp đỡ! Với tiêu chí là đưa ra những ý kiến để giúp mọi người giải quyết những vấn đề, mà nè nếu có tiến triển thì nhớ thưởng cho bibi nhé Embarassed còn nếu có j bất trắc thì .................kiếm admin mà "thanh toán" nha tongue lol! lol!
http://vananh.camauchess.com
Gau_Con_Co_Don
Mới quen
Mới quen
Gau_Con_Co_Don

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeFri Feb 08, 2008 9:10 pm

bibicar_toon cho Gau_Con hỏi làm thế nào để quên một người mà mình từng xem là một phần của trái tim mình bounce
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeFri Feb 08, 2008 9:18 pm

ùm.......chuyện này thì nói chung không dễ chút nào nhưng mà gấu con cố gắng thì sẽ được thui. Mọi chuyện tuy thuộc vào gấu con đấy! Nhưng điều chủ yếu là gấu con đừng sống trong quá khứ mà nên sống ở hiện tại, có thể lâu lâu một vài kỉ niệm đẹp sẽ ùa về nhưng hãy để nó là kỉ niệm. Hãy nhớ người ấy như là một người bạn tốt, chứ đừng nhớ như một kẻ thù. Như vậy có lẽ gấu con sẽ thanh thản hơn. Bibi có đọc một câu là" Đừng buồn vì chuyện tình đã mất mà hãy vui vì chuyện tình đã xảy ra" nên gấu con hãy vui lên nhé!Razz Không có người ấy thì mặt trời vẫn mọc, trái đất vẫn quay và quan trọng là gấu con đừng nghĩ mình sống được là nhờ có người ấy, gấu con hãy là chính mình rùi sẽ có một ngày gấu con sẽ tìm được một ng nào đó xứng đáng.cheers
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeFri Feb 08, 2008 10:05 pm

@bibcar_toon: Tui thấy cô nương này coi bộ giỏi chuyện tình củm nhỉ ! Bộ có nhiều kinh nghiệm trong chuyện này à. Zậy bữa nào nghe chuyện của tui mà tư vấn thành công thì 1 chầu "tay quay" nhé, chịu ko !!! Cool
@gau con: thui đi bạn ơi ! Cố sống tốt nhé, xung quanh bạn còn nhiều bạn mà, đừng có giống tui là được ời, mà nghe nói bạn đang .... ai đó mà ??? đúng ko ? Smile
http://neovuong.tk
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeSat Feb 09, 2008 4:52 pm

trùi ui! Tài năng này là bẩm sinh moà, trời cho đấy nhá! Embarassed Nói thật là e chưa từng trải qua lần nào cả, nhưng mà admin ui nếu tư vấn thành công thì bao e chầu j lớn lớn một chút chứ "tay quay" của a ngày nào e cũng thưởng thức rùi! Mà phải đòi gấu con thưởng nữa chứ nhỉ? drunken
kaka_scizor
Friend
Friend
kaka_scizor

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeSat Feb 09, 2008 5:00 pm

Nếu đã gọi là "1 phần trái tim mình" thì ko dễ làm những việc như Bibi nói vậy đâu,có cách nào cụ thể hơn ko!!!!
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeSat Feb 09, 2008 5:06 pm

hjhjhjhj đúng ời, chuyện đó ko ai nói trước j cả, ai cũng muốn tốt cho cả hai nhưng mà chung kết lại, thì chỉ có những người là con Trai bị đau khổ ko à, đúng ko GẤU và KAKA.

Mà gấu ơi, bạn nghe bibi nói zậy bạn thấy sao nào ???
chim_se_toc_xu_hihi
Mới quen
Mới quen
chim_se_toc_xu_hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeSat Feb 09, 2008 9:07 pm

admin ah ban noi nghe ko duoc dung lam,tai sao lai noi chi co trai dau kho thoi nhung vay dau duoc
xem lai di nha
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeSat Feb 09, 2008 9:14 pm

hjhjhjhj, đúng là con gái cũng đau khổ nhưng mà xét cho cùng con trai là người chịu nhiều thiệt thòi nhất, học hành sa sút nè, rùi tối ngày như người mất hồn, như một carzy men zậy đó...
đúng ko các bạn ...
Tui đã từng bị ời mà !!! Embarassed Sleep
Gau_Con_Co_Don
Mới quen
Mới quen
Gau_Con_Co_Don

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeSun Feb 10, 2008 8:31 am

Chủ đề nì coi bộ xôm tụm wa' àh nha Basketball , thui nói túm lại một cục thiệt bự đó là: khi muốn iu một người rất dễ, nhưng khi muốn quên một người thì rất khó đến nỗi bạn cần phải đi đâu đó thật xa hoặc đi tìm một người mới nhưng KHÔNG BAO GIỜ ĐƯỢC .

Tình Đầu Phôi Pha - Cao Thái Sơn afro afro
kind_devil
Mới quen
Mới quen
kind_devil

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeSun Feb 10, 2008 12:28 pm

Ðúng là chủ đề này xôm tụ thiệt há! Theo mọi người, quên 1 người khó wá nhưng em thấy đơn giản mà! Ko iu được nữa thì thui, mình làm bạn Very Happy. Mắc chi phải wên đi, đúng hem?
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeSun Feb 10, 2008 12:51 pm

hehe, nó không dễ như các you nói đâu, nếu nói như kind_evil thì có lẽ bạn ko có thix người ta thiệt lòng rồi,
Theo adm nghĩ nếu thix một người là thật khó mà nếu muốn quên j thì còn khó hơn,
Đó là chỉ mới nói tới thix thui nha, chưa nói yêu thật sự đó !!! I love you
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeSun Feb 10, 2008 3:49 pm

Trùi ui, mọi người tính làm khó bibi sao ta? Bibi nói là quên một người khó mà đâu có nói dễ đâu phải hem nè? Surprised bibi còn nói làm được hay không thì còn phụ thuộc vào "người bệnh" chứ ^^mà anh admin nói chỉ có con trai đau khổ là ko đúng òi,anh nói vậy là ko hỉu con gái đâu, thường thì ng ta nói con gái đa sầu đa cảm nên dễ khổ hơn con trai mà con trai có những chuyện như học hành sa sút hay j j đó thì đó là do mỗi con người thui anh ui, những người như vậy ko bít làm chủ cảm xúc của mình nhưng vẫn có những người khi thất bại người ta sẽ cố gắng đứng dậy làm lại từ đầu, em thấy ý kiến xem người mình yêu là bạn sau khi chia tay rất hay em ủng hộ cách đó cheers cheers còn emthấy cách của em là quá cụ thể òi, anh dương có ý kiến j thì đưa ra cho pà kon coai nha!
chim_se_toc_xu_hihi
Mới quen
Mới quen
chim_se_toc_xu_hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeSun Feb 10, 2008 9:17 pm

chia tay roi ai cung muon lam ban nhung cac ban khong hiu roi lam ban dau pai de~ chac ' la ko duoc nhu ban dau roi jua ho van se co khoang cach.nguoi chia tay thi luc nao cung muon lam ban the nguoi bi chia tay thi sao lam ban thi hoi kho do'
kind_devil
Mới quen
Mới quen
kind_devil

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeSun Feb 10, 2008 9:20 pm

Admin nói đúng đóa, e còn "nhỏ dại" chưa pít iu la j mà! chỉ mới thik thui, bởi j nên wên đi tình cảm đó, trở lại làm bạn rất dễ. Koai bộ a admin hơi pị rành mấy zụ tình củm àh. Cho e hỏi a đã "trải wa" mấy "cuộc tình" ùi? Razz
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeSun Feb 10, 2008 11:17 pm

hehe kind ơi: với admin thì chỉ thix thui mà chỉ có 1 mình admin thix ng ta thui chứ ng ta đâu có thix admin. Cái chuyện đó admin đã cố quên ời, nhưng mà vẫn mong chờ cho :"bèo dạt mây trôi, chốn xa xôi, em ơi anh vẫn chờ bèo dạt .... " đó chỉ là chờ thui admin tin chắc rằng sẽ ko có kết quả. Có phải admin ngu lắm ko ??Rolling Eyes

@ emthixhat: you nói zậy là ko đúng nhé ! Người chủ động chia tay nhiều lúc ko thix gặp mặt ng bị chia tay ời sao ! Kể cả cái nhìn còn ko mún nữa là !! Sad
Smile
Friend
Friend
Smile

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 4:23 pm

tui thi lai thay thik mot nguoi kho hon la wen nguoi do di, vi khi thik thi fai fan van coi nguoi ay co dang de minh thik hay ko, con khi mun wen thi de roi, chac cung fai co li do j do moi can fai wen chu.neu cai li do ay chinh dang thi ko co j la kho ca
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 6:34 pm

còn bibi thì thấy cái nào cũng có cái khó riêng của nó, nhưng mà thường thì bibi thấy quên một người thì khó hơn còn admin cứ than buồn mà hok chịu kể cho bibi nghe j hết, thế thì làm sao bibi júp admin giải quyết được nhỉ? Question còn chuyện admin vẫn hy vọng thì ko thể gọi là ngu được vì con người ta có quyền hy vọng mùh có khi nó thành sự thật thì sao, phải hem pà kon? I love you
kind_devil
Mới quen
Mới quen
kind_devil

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 7:31 pm

Bibi ui, làm ơn júp kind_evil chiện nì nha!
Có ai tin tưởng, đặt tình cảm của mình vào một người wen bít trên mạng hok j? Tui thì có đó. Người ta tốt lắm, lun an ủi, động viên tui, chia sẻ j tui mọi chiện. Hơn một tháng chat và nhắn tin thì hum wa, người ta từ TẮC VÂN xuống đây để gặp mặt tui. Nhìn mặt người ta hiền lém. Sau khi zìa, người ta nhắn tin hỏi tui có "cảm giác" j zí người ta hem? Còn người ta thì có đó affraid Bạn bè kind nói đừng nên tin, "thằng đó nhìn gian gian, miệng lưỡi dẻo wá, ko tốt". Bibi có lời khuyên nào jup kind hem? Thanks trước nha!
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 7:55 pm

hihi Tâm trạng như kind thì bibi nghĩ nhìu ng cùng tuổi tụi mình như vậy lắm đó, nhưng mà kind àh, bạn nên xem kĩ lại lòng mình trước khi có câu trả lời nha,bibi nhận thấy nhìu lúc đó chỉ là cảm xúc thoáng qua thui, kind đừng quá vội vàng, bibi nghĩ con tim kind bít làm j mà, đúng ko? Nếu thấy việc đó là đúng thì okie còn bạn bè nói sao thì ko quan trọng mình chỉ nên tham khảo ý kiến của họ rùi đưa ra quyết định của mình thui, Wink bibi chỉ là người đứng ngoài nên ko bít người đó thế nào nên chỉ đưa ý kiến cho kind tham khảo rùi tự đưa ra câu trả lời cuối cùng, những chuyện tình như vậy đôi khi cũng có kết quả tốt đẹp mùh hen Smile Mà cho bibi hỏi kind duỗi tóc có phải để gặp ng ấy hem? Question
kind_devil
Mới quen
Mới quen
kind_devil

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 8:07 pm

Chời ơi, đâu cóa! Người ta thấy hình kind khi chưa duỗi tóc mờ!Embarassed Chỉ là mấy đứa bạn rủ đi duỗi rùi hứng lên, j là okie thui. Razz
Bibi ui, hồi nãy người ta nói "có tình cảm hơn mức tình bạn ùi", tin được ko j? Kind nói bi h kind wá chán mấy chiện tình củm, bảo người ta chịu thì đợi, kind chỉ mún làm bạn. J mà người ta cũng uh, đợi. Chài ai phải chi tui đẹp người đẹp nết cỡ Bibi người ta thik thì ko sao. Ðằng này.......hok bít người ta có thiệt lòng ko j? Sao tui nghe tui tin wá ah! Crying or Very sad
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 8:16 pm

Trùi ui, bibi đâu có đẹp người đẹp nết như kind nói đâu Embarassed bi jờ thì kind kiu làm bạn cũng tôt, đây là khoảng thời gian để hai người xem lại tim mình, bibi ko phải là ng ta nên bibi ko bít sự thật là như thế nào. Đặt tình huống nếu là bibi thì bibi cũng tin thui nhưng mà tin với một mức độ nào đó chứ ko phải hoàn toàn tin tưởng, kind cứ để cho ng ta làm bạn một thời gian đã nhé! Như thế sẽ tốt cho cả hai flower bibi hi vọng hai ng sẽ có kết cục tốt đẹp như kingqueen vậy đó hihi
zhugeliang
Bạn tốt
Bạn tốt
zhugeliang

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 8:28 pm

đâu thể nào quên dễ dàng đc
ông D iu hok đc nên đâm ra hận
đồ thù dai
kakakakaka
Gau_Con_Co_Don
Mới quen
Mới quen
Gau_Con_Co_Don

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 8:34 pm

@kind: hok bít bạn nhưng hình như còn nhỏ nên xưng em nha afro , vì Gau_Con là con trai nên cũng có thể hỉu đc chút chút theo Gau_Con thì bạn nên cứ xem như chưa từng gặp nhau và hãy để thời gian cho bạn kết quả là ng đó tốt hay không tốt ( người ta nói không ai có thể thắng đc thời gian mà lol! )
@bibi: theo em thì nếu 2 người hôn nhau thì có nó sẽ có ý nghĩa như thế nào ?
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitimeMon Feb 11, 2008 8:39 pm

Cái vụ kiss này bibi chưa trải qua nên hem bít thế nào, thui để bibi tìm tài liệu rùi trả lời sau hen drunken (chắc xỉn lun wa) nghe gấu con nói tìm đc thì có quà nên phải tích cực tìm thui, pà kon ai bít thì pm bibi nha, bibi sẽ chia quà cho, okie? tongue
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)   Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^) Icon_minitime

Chuyên gia tư vấn tình củm (hên xui may rủi nha pà kon ^^)
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» Có chuyện muốn hỏi đây !?
» ai mún có một vóc dáng cao, gương mặt ưa nhìn thì vào dây nha! (chuyện nhỏ í mà!)
» Tình yêu và nỗi nhớ - Câu chuyện cực hay và cảm động
» Câu chuyện tình yêu của tôi !!!
» SỰ THẬT TRONG CÁC CÂU CHUYỆN CỔ TÍCH