Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Love love love

Go down 
Smile
bibicar_toon
minhthu
7 posters
Tác giảThông điệp
minhthu
Mới quen
Mới quen

Love love love Empty
Bài gửiTiêu đề: Love love love   Love love love Icon_minitimeThu Feb 21, 2008 5:30 pm

To em ;

Em à, anh đã thấy em cười rồi đấy và trông em thật h/p …

Chúng ta quen nhau cũng đã lâu rồi em nhỉ, thời gian đã để lại trong anh biết bao nhiêu là kỉ niệm, Những lúc buồn vui, giận hờn hay những khoảnh khắc làm anh h/p…Em biết ko? Em đã cho anh cảm nhận được thế nào là t/y và thế nào là nỗi nhớ. Em đến bên anh như một giấc mơ vậy, em đã là người quan trọng nhất của đời anh…
Anh còn vẫn còn nhớ lần đầu tiên em bảo nhớ anh, lần đầu tiên anh biết mình yêu em hay lần đầu tiên chúng ta chia tay nhau ( Thư là người bên ngoài mà ). Chắc em cũng chẳng còn nhớ và chẳng còn lí do gì để chúng ta nhớ lại cả phải ko em ?. Riêng anh vẫn ngu muội bởi với anh, là những khoảnh khắc anh ko thể nào quên đc. Đó là những phút giây anh biết bỡ ngỡ, lúng túng, kiêu hãnh hay bồi hồi. Em chính là giấc mơ của anh.

Em này ! Em từng nói rằng chúng ta sẽ mãi yêu nhau và sẽ ko bao h rời xa anh cả, em nhỉ ?. Thời gian ấy quá đỗi ngọt ngào. Những lúc nhớ em anh lại có thể nghe em nói hay đc trò chuyện cùng em. Anh thấy mình là người h/p nhất trên thế gian này.
Và rồi anh thấy mình cô đơn lạc lõng, anh lại hay ngồi một mình, hay mơ một cơn gió nơi đâu lạc tới mang những kỉ niệm khi xưa ùa về. Anh hay khóc, thằng ngốc hay khóc mỗi khi nhớ em. Anh nhớ em, nhớ em nhều lắm nhưng anh lại ko thể nói với em thay vào đó là những im lặng mà mình anh phải gánh chịu hay có lẽ bởi vì anh có đủ can đảm để biết rằng em đã không còn bên cạnh anh nữa.
Em à ! anh vẫn còn yêu em, tha thiết như ngày nào. Anh nhớ em, nhớ một buổi tối gió lạnh và mưa, nhớ những gì ta nói với nhau, những lời nói đến vụng về, nhớ cảm giác đc quan tâm trong im lặng.
Em biết ko, anh ko là thằng ngốc như ngày trước nữa, có lẽ anh sẽ trưởng thành hơn. Em, anh cám ơn em, vì tất cả, vì em đã mang đến bên anh những phút giây h/p. Và có lẽ từ đây anh sẽ ko còn cơ hội nói lời yêu em nữa. Một lời hứa của anh có lẽ là món quà cuối cùng gửi lại em “ Anh sẽ quên đc em”.

“ Lại có một người nữa yêu em”
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Love love love Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Love love love   Love love love Icon_minitimeSun Feb 24, 2008 7:05 pm

anh thư ui, cái nì anh viết hay là của ai thế? lại một câu chuyện cảm động nữa, hix sao dạo này nhìu ng thất tình thế nhỉ Question Sad mà câu chuyện này bibi hem hỉu vì sao mà hai ng đó chia tay ta?
http://vananh.camauchess.com
minhthu
Mới quen
Mới quen

Love love love Empty
Bài gửiTiêu đề: nhoc' na` ^^!   Love love love Icon_minitimeMon Feb 25, 2008 1:33 pm

cj' nay` la` loi` anh muon' noi' zoi' nguoi` iu cu~ cua? anh doa' pe'
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Love love love Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Love love love   Love love love Icon_minitimeMon Feb 25, 2008 8:23 pm

công nhận anh thư siêu thiệt ta ơi, ngồi suy nghĩ ra một bài văn hay như vậy, mai mốt có j cho bibi học hỏi a nha Wink mà sao a hok tâm sự chuyện tình của anh với mọi ng ở đây nhỉ?
http://vananh.camauchess.com
Smile
Friend
Friend
Smile

Love love love Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Love love love   Love love love Icon_minitimeTue Feb 26, 2008 3:48 pm

chiện của bạn dù sao cũng đã wa rùi mà. cái j wa rùi cứ để wa lun đi. đâu có sống trong kỷ niệm hoài đc, CỐ LÊN! CỐ LÊN! Smile cheers
ronaldinho
Mới quen
Mới quen
ronaldinho

Love love love Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Love love love   Love love love Icon_minitimeFri Feb 29, 2008 12:07 pm

thong bao moi day.cac ban biet khong. thoi gian ko con nua. chung ta. nhung hoc sinh. cac ban biet ko. ccac ban oi. cac ban biet chu. cac ban phai biet. nhat dinh cac ban phai biet. cac ban biet chu . tui ca la cac ban biet ma. cac ban biet phai ko
cac ban biet chu. hhhihihihihvai chu nua thui. vai chu nua , mot vai chu nua thoi. toi ket thuc thu. hihh

Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz lol!
god_of_sky
Bạn tốt
Bạn tốt
god_of_sky

Love love love Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Love love love   Love love love Icon_minitimeFri Feb 29, 2008 4:33 pm

Ê thằng kia spaaaaaaaaaaaammmmmmmmmmmmmmmmmmmm àh Twisted Evil
Người ta viết tình củm đến thế kia ko cảm thông mà còn spam là sao ????? Evil or Very Mad
http://godofsky.tk
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt
zZ_zhen_ji_Zz

Love love love Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Love love love   Love love love Icon_minitimeFri Feb 29, 2008 5:12 pm

Thu ah!!! zay la zZ zi Thu "dong benh tuong lan" ui!!! moi lan nho toi nguoi ay. zZ cung hay viet van,viet tho cho do buon. bua nao 2 dua minh tam su heeeeee!!!!!!!!!!! Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Love love love Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Love love love   Love love love Icon_minitimeFri Feb 29, 2008 6:53 pm

Thư ơi, năm sau bạn đi ời !! Thật sự là tụi T1 rất bùn, năm sau chắc ko còn một T1 như bây giờ nữa.
Tui ko mún ai đi cả !! Mấy bây sao ko ở lại đây chơi, năm sau chắc tôi cũng chuyện trường quá, lớp sẽ bùn nhiều đấy !! Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
http://neovuong.tk
minhthu
Mới quen
Mới quen

Love love love Empty
Bài gửiTiêu đề: aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa   Love love love Icon_minitimeFri Feb 29, 2008 9:28 pm

may` coa' nua~ ha? L
con` anh Khiet' dy dau^ zay^. na` confused
Smile
Friend
Friend
Smile

Love love love Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Love love love   Love love love Icon_minitimeThu Mar 06, 2008 12:46 pm

chời ơi, sao ai cũng có "chấm chấm" hết trơn dzậy ??? Suspect
Sponsored content

Love love love Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Love love love   Love love love Icon_minitime

Love love love
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» zZ-LOVE-Zz
» When you tell me that you love me
» Love to be love by you
» Love in English ^^ !!!