Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

1 THOI` DA~ WA...........!!!!

Go down 
Mr Neo
BTLN_4EVER
6 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
BTLN_4EVER
Mới quen
Mới quen
BTLN_4EVER

1 THOI` DA~ WA...........!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 12:09 pm

|_______________...tồi tệ....__________________________________________ __________________|
|_______________...kinh khủng...__________________________________________ ________________|
|____________________________...dc la,dc nghe mắng..._____________________________________|
|______________________________... và chửi rủa..._________________________________________|
|_______________________________...gia đình,bạn bè..._____________________________________|
|________________________________...ko ai wan tâm,thậm chí..._______________________________|
|_______________...khinh bỉ...___________________________________________ ________________|
|_________________________________...những đứa bạn thân nhất...____________________________|
|_______________...thờ ơ..._____________________________________________ ________________|
|__________________________________...những cặp mắt lạnh lùng..____________________________|
|___________________________________...của anh chị nhìn ...______________________________|
|_______________...ko hơn 1 thằng ... ..________________________________________________ ____|
|__________________________________...học tập...________________________________________|
|_______________...thất bại...__________________________________________ _________________|
|____________________________________...học hành giảm sút ư ?
|________________________[...tại sao???...]_______________________________________________|
|_______________...mọi thứ tan vỡ ngay trước mắt...__________________________________________ |
|______________________________...|
|_______________________________...ngay cả đồ của mình...__________________________________|
|________________________________....1 chút kỉ niệm cũng ko giữ lại dc..._______________________|
|________________________[...tại sao???...]_______________________________________________|
|_______________...ko ai hiểu tôi..____________________________________________ ___________|
|____________________________...đi tìm một cái gì đó........ __________............ ko rõ...__________________________________________ __|
|______________________________...bất giác chợt nhớ...____________________________________|
|_______________________________.... ko......._________________________________________|
|_______________...bất lực...__________________________________________ _________________|
|_________________________[...tại sao???...]_____________________________________________|
|______________________________...mấy đứa bạn tôi đâu...____________________________________|
|_______________________________...tôi cần nó ở bên tôi..._________________________________|
|_________________________________...muốn nói,nói hết.._________________________________|
|_______________...nhưng...______________________ _____________________________________|
|_____________________________...ko thể nói...___________________________________________ |
|_______________________________...đơn giản..._________________________________________ _|

|________________________________...có lẽ nó ko biết..____________________________________|
|_______________...ko hiểu..._________________________________________ __________________|
|_________________________...lạnh...lạnh quá phải ko ?? ..___________________________________________ _|
|____________________________...cái gì vậy?..._________________________________________| ______ .... sao tôi ko thấy .................. ______| ______ ....lạnh ....... ___|
|___.... sao chỉ thấy.........____ | ____________...ngột ngạt,khó thở...__________________________________________ __________| _____ mệt mỏi _______|
|_________________________________...cố nén mọi cảm xúc,nhưng ko dc..._________________________|
|__________________________________..sao thế này...______________________________________|
|_______________...buồn...______________________ ________________________________________|
|_______________...chán..._______________________ _______________________________________|
|_______________...nản..._______________________ ________________________________________|
|_______________..cô đơn...__________________________________________ ___________________|
|________________________[...tại sao???...]________________________________________________|
|_________________________...trời mưa...___________________________________________ _______|
|___________________________...mưa,mưa to hơn nữa đi =.= ...___________________________________________|

|________________...mưa mùa đông..........____________| |________________........ lạnh lẽo.... ấm áp ____|
THE' DAY' BAN AH!
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 1:00 pm

BTLN ạ, tôi cũng chia sẽ một phần với bạn, tìm một người bạn thân để chia sẽ lúc ta buồn thì rất khó, nhưng mọi người bạn tốt thì luôn ở bên bạn. Mọi thứ ko đen tối như bạn nghĩ đâu.
Tôi rất mừng vì đó là một thời đã qua của bạn chứ ko phải là chính bạn lúc bấy giờ. Nhưng có thể quá khứ đã cướp mất của bạn quá nhiều, nhiều hơn những điều bạn nói đấy. Có thể những chuyện ở gia đình bạn tôi ko dám nói, chứ bạn bè luôn ở bên cạnh chúng ta, kể cả những khi bạn ko cần họ. Mọi ng ko ai khinh bỉ bạn, ngoài bạn. Chính bạn đã làm điều đó. Có thể bạn đã gặp một cú sốc nào đó, quá lớn với bạn, có thể lúc đó bạn ko nhận được quan tâm chia sẽ của mọi người. Nhưng đừng vì thế mà lãng quên mọi ng, đừng chán nãn.

Có thể bây giờ bạn đã ấm, bạn đã cảm thấy khá hơn, nhưng bạn có khi nào nhìn lại, bạn đã mất j chưa, và có đáng để mất những thứ đó ko. Có thể lúc bạn cảm thấy hết kinh khủng, hết chán nãn, hết lạnh và dần tìm lại được cái ấm áp cho riêng mình, thì những ng đã từng quan tâm bạn đang cảm thấy lạnh lẽo.

Tôi mong bạn ko nên nghĩ nhiều, hãy nhìn về tương lại một cách hồn nhiên như bạn đã từng làm !! OKIE?

Bài hát sau đây chắc bạn nghe rồi nhưng tôi mong bạn nghe lại nhé , tôi nghĩ nó giúp bạn nhiều điều đó !!!

http://neovuong.tk
BTLN_4EVER
Mới quen
Mới quen
BTLN_4EVER

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 7:13 pm

cam on ad, tui chua viet' duoc cau ket'!
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 7:19 pm

ko có j đâu BTLN ạ, Admin mong bạn viết được 1 lời kết thật sự có hậu cho mọi người, và đặt biệt là tốt cho bạn !
hy vọng tôi sẽ sớm được thấy lời kết đó !!!
We're friend ! OKIE ?!
9X_chanh
Friend
Friend
9X_chanh

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 7:26 pm

No' xjn lỗi BTLN nha !!!!!!!
hjhjhj, 9Xch đã gặp lại noa' ui`, hjnh` như noa' hok hề thay đổi j hjt' ah', but thật sự noa' bjt' rằng no' coa' lỗi zj' bạn nhju` nhju`, va` noa' chỉ bjt SO SR, thja' thui, ko thể lam` j hơn nữa. Thật sự bây h no' rất mừng cho hạnh fu'c of u, hjhjhj, con` noa', no' vẫn cô đơn 1 mjnh` bước trên kon đường noa' chọn, ko hju ai va` cung~ ko ai hju no, hahaha
Ah, no' con` noi' ki' ni` nữa na`: Hok đc đối xử tệ zj ng đã hjt' log` zj` BTLN nha, nju' hok noa' mo` bjt' đc thi` cho BTLN đi die đoa' nha, kakaka afro
BTLN_4EVER
Mới quen
Mới quen
BTLN_4EVER

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 7:49 pm

sr, tui o hiu no' of 9X o~ day la` ai?
con` admin, du` tui da~ lam` ji co' loi~ voi' min thi`....du` sao tui cung~ tim` hanh phuc' cho minh`, hay yen tam min nhe', tui ko fai nguoi` xau' dau, minh` va~n la` ban! yen long` o~ toi, HAY TIN TOI 1 LA`N!
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 8:00 pm

Cám ơn vì mọi chuyện ! ! !
Razz Razz Razz Razz Razz Razz
9X_chanh
Friend
Friend
9X_chanh

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 11:36 am

No' la` đứa neo` đã coa' lỗi zj' BTLN ah', hjhj. Tự nhớ đi nha Smile Smile Noa' trog reply of 9Xch cug chjnh' la` no' trong bai` of BTLN ấy, fải hok nhỉ ?? Chỉ coa' ng trog cuộc hju ro~ thui, mjt gê Rolling Eyes Rolling Eyes
Du` seo thj` bản thân 9X vẫn tjn BTLN la` ng tốt, mặc dù BTLN coa' nhiu` lúc xử sự cực ky` sai lầm drunken
chim_se_toc_xu_hihi
Mới quen
Mới quen
chim_se_toc_xu_hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 12:00 pm

moi nguoi noi' chuyen nghe hay wa' lam` tui xuc dong ghe Sad .Ai cung co' wa' khu' ma` nhung pai bit dung' len vi` chung wanh minh lun co' nhung nguoi ban BT ah! pai manh me` len chu' dung` bi wan nua nha vi` van~ co' 1 con chim toc xu ben BT ma`,pai ko ne` lol! lol! lol!
chim_se_toc_xu_hihi
Mới quen
Mới quen
chim_se_toc_xu_hihi

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 12:04 pm

toi cung da~ 1 lan` bi wan the' nhung cung ko = BT nhung moi~ lan` bun tui deu` co' ban tam su,tui ko tim den' ho nhung ho lun san~ sang chia se~ voi' tui do' la` deu` lam` tui vui,tui bit tui nhu the' la ko tot nhung ho cung xa lanh' chi~ co' nhung luc minh co don thi` trach moc ban be thoi nhung nhin lai ho van ben minh,ban be` cung tuyet day' chu'
Embarassed TOI YEU CAC BAN LAM'
9X_chanh
Friend
Friend
9X_chanh

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 6:05 pm

Đúng là 1 thời đã wa uj` thj` hok nên nhớ đến lam` j nữa, CSTX nhỉ drunken drunken . 9xch lun lun mun' nhin` thẳng vào hjện tại, va` hướng đến tươg laj, hjhjhj. Va` 9Xch cug~ mog mụj người cug~ như 9xch nha, wa' khứ thj` cứ để noa' sống đúng zj' ki' tên of noa' đi ---> Ghet' nhất' la` đứa neo` toan` đem chjện we' khứ ra noai' tongue Rolling Eyes Cool Razz Smile
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 6:44 pm

Nhưng 9x ơi, nếu 1 ng nào đó nói ko tìm và thấy được cái hiện tại và tương lai cho mình thì sao? Họ cũng nên sống với quá khứ để nhớ những kỉ niệm đẹp của quá khứ chớ ! ĐÚNG KO NÀ !
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 9:14 pm

anh BTLN ui, e cũng có giống a đôi chút nhưng mà ko phải một thời đã qua mà ngay bi giờ nè
|_______________________________..... em bi giờ có một chút giống anh...___________________________________|
|________________________... trong trường hay ngoài đời e cười bao nhiu..___________________________________|
|______________thì đến khi về nhà em lại bùn và muốn khóc bấy nhiu......________________|
|___________________________tại sao lại thế?............._______________________________________|
|_______________ở trường thầy cô và bạn bè khen ngợi___________________________________________________|
|_____________về nhà bị ba mẹ mắng suốt ngày về những chuyện mà mình ko hề sai...____________________________________________________________|
|_dù bít rằng pa mẹ thương mình nên làm thế........_____________________________________________________________|
|______________nhưng tại sao ko cho mình giải thik một lời, dù j thì mình cũng đã hỉu bít_____________________________________________________________________|
|______________________________pa mẹ luôn ko tin tưởng vào con gái của minh_____________________________|
|____________________cứ cho rằng mình là con bé khờ khạo ngày nào cần dc dạy dỗ____________________________________________|
|___________________em cũng bùn, chán và thất vọng____________________________|
|_______________muốn tìm bạn để sẻ chia..........__________________________________________________|
|____________nhưng với ai bấy giờ..........???_________________________________________________________|
|__________________có người khi em nói thì lảng sang chuyện khác_____________________________________________|
|_________________________có người thì cứ bảo là kệ nó đi_____________________________________________|
|__________________bậy giờ e rất cần người chia sẻ____________________________________________|
|_________________________________nhưng mà ko bít ai đây?__________________________________________________|
|____________________vì chuyện của e là một câu chuyện rất phức tạp____________________________________________________|
|___________________________________tuy ko nghiêm trọng như anh _________________________|
|______________________________nhưng e thật sự có những tâm trạng gần giống anh rùi Sad ________________________|
|_____________________nhìu lúc e cố quên nhưng mà pa mẹ cứ nhắc lại....________________________________________|
|_______________________________________vì sao thế pa mẹ ơi, sao ko hỉu cho con Crying or Very sad ______________________|
http://vananh.camauchess.com
BTLN_4EVER
Mới quen
Mới quen
BTLN_4EVER

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 9:23 pm

sao lai goi = anh, bibi bit' BT ah?
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeTue Feb 19, 2008 11:48 am

Ah ! Câu chuyện của em khá là ko đơn giản, Anh thấy rằng vấn đề chủ yếu của em chỉ là với ba mẹ, đúng ko ? Theo anh chúng ta là con thì hãy nên nhịn, ba mẹ sẽ tự thấy mình sai, ko cần em phải nói lời nào ! Anh cũng đã từng giống em, nhưng mọi chuyện rồi sẽ ổn thôi.
Cha mẹ vẫn là thiêng liêng và cao quý nhất mà !! cheers
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeTue Feb 19, 2008 1:36 pm

Hj anh BTLN ạ, lúc đầu bibi tưởng a là con gái cơ Rolling Eyes nhưng mà sau khi hỏi a D thì bít a là a Hưng nên e mới xưng a, còn admin ui, e vẫn bít cha mẹ là thiêng liêng và cao quý nhất, nhưng mà pa mẹ e hem giống của a đâu Sad e cũng đã cho qua tất cả nhưng vẫn bị pa mẹ nói hoài lun, bữa nào rảnh e kể cho a nghe dc hem Question nghe rùi có lẽ a sẽ hỉu đấy Crying or Very sad
ronnei
Friend
Friend
ronnei

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeTue Feb 19, 2008 1:49 pm

chân thành chia sẽ với chú em
ronnei và chú em luôn là bạn tốt của nhau cheers cheers cheers
nhớ nha . "LUÔN LÀ BẠN TỐT CỦA NHAU" Very Happy Very Happy Very Happy
9X_chanh
Friend
Friend
9X_chanh

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeTue Feb 19, 2008 3:11 pm

cug~ hju cho bjbj. Ma` 3 mẹ aj chag như thê' chứ, lun lun áp lực học tập nhju` nhju` lem', but bjbj học jỏi ma`, cố lên đi pe', ráng học cho 3 mẹ hai` log`, uj` 3 mẹ sẽ hju pe' thuj, hjhjhj Wink Wink
BTLN_4EVER
Mới quen
Mới quen
BTLN_4EVER

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeTue Feb 19, 2008 7:26 pm

nghe ne` bibi, chien cua bibi du` sao co' le~ cung~ ko den' noi~ fuc' tap, BT hiu cam jac cua bibi, vi`........
nhung ma` bibi dung bi quan vi du` sao bibi cung~ con` co' ban, con` dc noi' ra....bibi cu' noi' ra, ko can fai ngai, co' the ben ngoa`i bibi ko noi' dc nhung o~ day bibi se~ co' ban ben minh`, ho se~ ko de bibi co^ don dau! con BT thi khac', chien cua BT qua lau roi, da thanh qua' khu', gio` day BT co' dc nhung thu' ma trc' kia nam mo cung~ ko dam' nghi~, hon nua~ BT con` co' 1 nguoi` " ban than"!
Em thay' do', du` buon co~ nao cung~ se~ co' luc' minh` tim` dc hy vong, khi co' hy vong thi` nen sa~n sang` bc' qua, de khi nhin` lai em se~ coi do' la` ki niem cua 1 THOI` DA~ QUA....Hi vong bibi cung~ se~ co' luc' post bai` "1 thoi` da~ wa..." ( BT ko tinh' tien` ban~ wuyen^` dau) Very Happy Very Happy
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeWed Feb 20, 2008 7:43 pm

Sad anh ronnei lại giống admin nữa rùi, sao kiu bibi là "chú em" Crying or Very sad mà chị 9x j đó ui, em ko nói pa mẹ em la em về chuyện học, chuyện đó pa mẹ em ko để ý đâu. Chuyện chính ở đây là ví dụ tại forum này mọi ng đều coi em như là chuyên gia tư vấn tình cảm nhưng ở nhà thì dù em có hỉu bít đến đâu chăng nữa, có giải thick thế nào chăng nữa cũng bị pa mẹ la thui, lúc chủ nhật vừa rùi, có 2 ng ở đồng tháp về đây chơi để thăm em và tụi bạn em, em quen cũng lâu rùi, một ng em gọi chơi là pa, một ng em coai như anh trai, em gọi họ với tất cả lòng kính trọng, khi họ về đây thì em đi chơi với họ nhưng khi về thì mẹ em lại nói ( em xin trích nguyên văn)" bạn đã bít j về ng ta mà bạn đi chơi, ng ta ở trên kia bạn bít ng ta có bị j hok (trong khi 2 ng đó đều đang học đại học trên sg), bạn đi chơi như vậy là mai mốt tôi cấm lun, bi giờ bạn đang học mà dính vào cái chuyện tình cảm là khỏi học lun,tuổi này là dễ yêu nè, đừng cho là bạn hỉu bít, tới chừng bị rồi thì hok hay Crying or Very sad (mẹ làm như em đi chơi với bạn trai hok bằng)" sau đó mẹ hỏi em 2 ng đó mấy tuổi, em nói 19 thì mẹ nói tuổi đó mà làm anh hả? làm bạn trai thì có pale mặc dù rất hỉu tình yêu của mẹ đối với em nhưng mà em ko khỏi bức xúc khi nghe mẹ em nói những lời như vậy. Em nói tới đây chắc anh chị cũng hỉu đc phần nào
BTLN_4EVER
Mới quen
Mới quen
BTLN_4EVER

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeThu Feb 21, 2008 11:40 am

anh ko bit' noi' ji` de em het' ....thoi thi` em cu' noi' nhung~ buc' xuc' of minh` ra, se~ nhe hon! con` ronnei la` chac' noi' chien voi' anh do', voi' em no' o xung vay dau..hihhi
BTLN_4EVER
Mới quen
Mới quen
BTLN_4EVER

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeThu Feb 21, 2008 12:41 pm

o cong = nha, BT cunG~ an ui~ ma` vo^ thay' toa`n tra~ loi` admin voi' ronnei o la` seo? hu? Suspect Suspect
ronnei
Friend
Friend
ronnei

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeThu Feb 21, 2008 7:04 pm

xin lổi bibi anh nói "chú em" là nói cái thằng quỷ 'BEAN RAIDER' kia kìa
còn bibi chỉ gọi là em chứ đâu có ..chú
nhưng anh cũng khuyên em nên nghe lời ba mẹ đi
để sao này có khi phải hối hận đó
ba mẹ luôn làm điều tốt cho mình .Nhớ nha cheers
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeThu Feb 21, 2008 8:29 pm

mọi người đều khuyên rất đúng. Tui cũng thấy zậy đó bibi ơi !!!
BTLN_4EVER
Mới quen
Mới quen
BTLN_4EVER

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitimeThu Feb 21, 2008 9:29 pm

choi oi choi`, day bai` la` of BT, moi nguoi` vo^ day noi' chien roi` o nhac' ji toi' BT la` sao choi Suspect Suspect scratch scratch ,ko cong^ = , choi oi....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 THOI` DA~ WA...........!!!!   1 THOI` DA~ WA...........!!!! Icon_minitime

1 THOI` DA~ WA...........!!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» to tinh thoi @
» 10 dien thoai di dong xuat sac nhat moi thoi dai