Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hjnh admin, ko xau' ko lay tien

Go down 
BWL_('-')
phuoc4mat
vitchien_lanho
God_helpless
bibicar_toon
vjenkeongot_teen9x
9X_chanh
ronnei
kaka_scizor
zZ_zhen_ji_Zz
Mr Neo
zhugeliang
pena_10c
17 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
pena_10c
Mới quen
Mới quen
pena_10c

hjnh admin, ko xau' ko lay tien Empty
Bài gửiTiêu đề: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 7:47 am

admin ro~ chanh? choe, ko chiu dung' yen 1 cho~. Kho' khan lam em moi' chup dc 2tam' hjnh` nay. Moi nguoi` coi rui` cung` binh` loan nha; lol!
hjnh admin, ko xau' ko lay tien A777nh13

hjnh admin, ko xau' ko lay tien A777nh14
zhugeliang
Bạn tốt
Bạn tốt
zhugeliang

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 10:46 am

Cái hình thứ 2 chỉ thấy cái lưng
Hình đoá chụp lén à pé Na
Mà nè tư nhin chụp lén admin chi zạ
Có j đoá hok pình thường
Kakakakakakakka Very Happy Very Happy Very Happy
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 1:11 pm

Á Á affraid affraid affraid chời ơi, chụp hồi nào zậy, sao ko design lại, chơi ơi, chụp bằng DD hèn j nhìn ko đẹp j hết, chơi ơi, làm ng ai làmm thế, nếu mún admin post hình thì phải để admin tự xử chứ !
http://neovuong.tk
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 1:45 pm

Mà các mem ơi, đừng upload hình trực tiếp lên host của diễn đàn nhé, như zậy rất nặng đấy !!
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt
zZ_zhen_ji_Zz

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 3:12 pm

admin khong chiu huong dan cach up hinh len, gio moi can!!! chan admin de so lun ah!!!
kaka_scizor
Friend
Friend
kaka_scizor

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 5:38 pm

Có design lại thì cũng vậy thui admin yêu quí ơi,đẹp vậy mà than vãn cái gì rabbit rabbit rabbit lol! lol! lol!
ronnei
Friend
Friend
ronnei

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 7:03 pm

affraid affraid affraid á.............Admin kìa
thật khủng khiếp
9X_chanh
Friend
Friend
9X_chanh

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 7:10 pm

EEEhhhh, ex' zj huynh tui dữ zạ trui` cyclops cyclops
Hjnh` ng` ta đẹp chai thja' mơ` chê hả trui` ^^ --> +_+ va` *_*
vjenkeongot_teen9x
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 7:31 pm

haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!1 hin`h em chup. day ma`. ngoj` nan nj? ca? buj? hog cho chup. nong' wa' chup. dai.nen no' xau dzj. ma`, chu' tay nghe` cua? em dau coa' kem' dau ka` he`he`, sorry admin nhju` nhju` nha ac. ac. bun` cuoi` hog chju. noj? hjx
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 7:50 pm

mọi người chơi xấu tui, mai mốt tui post hình đẹp lên thì đừng có khen nghen !!! Crying or Very sad Crying or Very sad
pena_10c
Mới quen
Mới quen
pena_10c

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 8:22 pm

ai biu? hum doa' hok chiu dung' doang` hoang` la`m cho nguoi ta chup la`m chi? Xau' thi` rang ma` chiu. hi` hi` tongue
bibicar_toon
Bạn tốt
Bạn tốt
bibicar_toon

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 9:30 pm

haha thấy chưa admin cái tội ko chịu đứng đàng hoàng cho ng ta chụp nha, mà admin ui, em nói cho nghe nè, mình dễ thương thì có làm sao thì cũng dễ thương à đừng có sợ nhé admin geek Smile
http://vananh.camauchess.com
God_helpless
Mới quen
Mới quen
God_helpless

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeTue Feb 19, 2008 4:47 am

Éc éc!!! Hehehee... Hình admin jống pig hem zạ???
Hahahaaaa nói chơi thui chứ hình admin đẹp nhất trong đám...tự hỉu nhe!!!
vitchien_lanho
Friend
Friend
vitchien_lanho

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeTue Feb 19, 2008 9:40 am

hèn chi Vịt với admin ít đi chung heheeeee, chứ không là có lỗi với nhân loại lắm áh
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeTue Feb 19, 2008 11:55 am

ý của Vịt là sao ! Ý vịt nói tui ko xưng đi chung zới Vịt hả ? Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Đc ời, Vịt nhớ đi nghen ! Smile Sad hahahahhahahaha
vjenkeongot_teen9x
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeTue Feb 19, 2008 1:49 pm

thoaj thoaj đựoc òi, anh admin an tâm , để lần sau em chụp tấm khác đẹp đẹp post lên cho anh nha ^^! chịu chưa kà tongue tongue tongue
vjenkeongot_teen9x
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeTue Feb 19, 2008 1:57 pm

anh an tâm , để lần sau em chụp cho anh mấy kí post lên. bảo đảm đẹp, chất lượng đàng hoàng, ko như lần này đâu , dzị được hôg các mem ^^! lol!
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeWed Feb 20, 2008 8:53 pm

Thui để anh tự xử, anh ko tin vào tay nghề của mấy em đâu ! Crying or Very sad Crying or Very sad
phuoc4mat
Mới quen
Mới quen
phuoc4mat

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeSat Feb 23, 2008 9:01 pm

hinh anh ec min nhin` nham nho we' choi` ! hehehehe ! lan` sau nguoi ta chup hinh thi` lam` on dung cam do` an nha ! Nhin` mac cuoi we' ah` ! hehehehehehehe lol! lol! lol!
9X_chanh
Friend
Friend
9X_chanh

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeSat Feb 23, 2008 10:50 pm

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Razz Razz Razz Razz Razz
BWL_('-')
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeSun Feb 24, 2008 10:21 pm

admin chắc mê vé số lắm thì phsri. Đội nón của công ty xổ số Kiên Giang kìa.
Nhìn admin mắc cười thật í.Admin còn bức hình nào nữa ko thì post lên luôn đi. Tự xử mà
love_me_or_hate_me
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeMon Feb 25, 2008 8:03 pm

Ua, tui thay hinh admin de~ thuong lam muh`, co dieu hoi ki` ki`, ngo' ngo' mot chut thui chu co j dau! Nhung muh`.......hoi sock thiet! Shocked
pena_10c
Mới quen
Mới quen
pena_10c

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeTue Feb 26, 2008 12:39 pm

anh admin nha` minh` luc' nao` cung~ de thuong ma`. Phai ko na` ca? nha` Very Happy Very Happy Very Happy
god_of_sky
Bạn tốt
Bạn tốt
god_of_sky

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeFri Feb 29, 2008 4:36 pm

Cẩn thận kẻo sập diễn đàn bây giờ admin ơi pig !!!
sunny
http://godofsky.tk
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt
zZ_zhen_ji_Zz

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitimeFri Feb 29, 2008 5:22 pm

sao may nguoi che "chong cu" cua tui nhiu wa the. ma cun fai cong nhan, do la li do chinh de tui li di admin doa.( hehe jon nha admin,dung co jan. noi j thi noi chu zZ iu admin lam ah Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed )
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hjnh admin, ko xau' ko lay tien   hjnh admin, ko xau' ko lay tien Icon_minitime

hjnh admin, ko xau' ko lay tien
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Admin thông báo nhắc nhở các mem !
» admin diễn đàn vào coi nè
» ADMIN tự xử
» Sửa bug mau lên admin !!! :evil:
» admin oi, cho em nho` chien nay`