Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hahahahhaha

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Khách v
Khách viếng thăm

hahahahhaha Empty
Bài gửiTiêu đề: hahahahhaha   hahahahhaha Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 6:36 pm

Tớ là khai-djokovic, tên thật là Tô Minh Khải.Là 1 thành vin của lớp 11t1 và là tổ trưởng tổ 1 (oai chưa afro 0.)Nhân tịn đây tui mún làm quen với tất cả các mem của dĩn đàn này.Sau naỳ nếu có điều kịn tui sẽ post hình tui lên để làm quen ví mọi người.
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

hahahahhaha Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hahahahhaha   hahahahhaha Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 6:39 pm

Khỏi lo khai ơi hình của you đã có trên diễn đàn ời, ời, vô chỗ ảnh của PNH CUP coi đi, hình đó của chú tui chụp mà kakakakakaka Laughing Laughing
http://neovuong.tk
Mychoice_82125
Mới quen
Mới quen

hahahahhaha Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hahahahhaha   hahahahhaha Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 8:29 pm

Trui trui, sao ma Admin ac zay, hinh do sao ma lam wen zoi mi em dc. Nhung ko sao, cung to mo mun bit to truong to 1 oai phong co nao. Han hanh dc lam wen! Cool
Smile
Friend
Friend
Smile

hahahahhaha Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hahahahhaha   hahahahhaha Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 10:05 pm

hổng dám đâu, tổ... chảng thì có Very Happy
phuoc4mat
Mới quen
Mới quen
phuoc4mat

hahahahhaha Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hahahahhaha   hahahahhaha Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 9:27 pm

ua ? anh Minh Khai la` anh nao` trong may tam hinh do dzay ? dep zai co nao` ma` ban vit chien lai noi la` TO CHANG dzu dzj ta ? Question Question Question Question Question
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

hahahahhaha Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hahahahhaha   hahahahhaha Icon_minitimeTue Feb 19, 2008 12:03 pm

Khải đẹp trai nỗi tiếng thế mà bé phuoc4mat ko bít à !! Vậy thì lên T1 coi mặt đi nghen !!
http://neovuong.tk
love_me_or_hate_me
Mới quen
Mới quen

hahahahhaha Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hahahahhaha   hahahahhaha Icon_minitimeThu Feb 21, 2008 8:16 pm

Tat nhien rui, em trai tui ma, ke thua net dep cua ca dong ho lun do. Nhung ma........chi co mot nua ah!Hehe tongue
Sponsored content

hahahahhaha Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hahahahhaha   hahahahhaha Icon_minitime

hahahahhaha
Trang 1 trong tổng số 1 trang