Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cung nhau lam wen voi pe' ngan nha

Go down 
zZ_zhen_ji_Zz
nguoidepbanggia7654
6 posters
Tác giảThông điệp
nguoidepbanggia7654
Mới quen
Mới quen

cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Empty
Bài gửiTiêu đề: cung nhau lam wen voi pe' ngan nha   cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 4:34 pm

chao may you tui la thanh vien cua truong phan ngoc hien tui muon lam wen voi msy you lop T1 cung nhu may you trong truong de chung ta la anh em tot va ban be tot nha co gi xin chi giao nha ^^ ten tui la ngan Very Happy

Được sửa bởi nguoidepbanggia7654 ngày Mon Mar 10, 2008 11:14 am; sửa lần 1.
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt
zZ_zhen_ji_Zz

Bài gửiTiêu đề: Re: cung nhau lam wen voi pe' ngan nha   cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 4:38 pm

sr...you la Bao Ngan ha???? Question Question Question
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: cung nhau lam wen voi pe' ngan nha   cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 5:56 pm

Chào bạn, chào mừng đến với diễn đàn của chúng ta... Tham gia diễn đàn tích cực bạn nhé !!! Laughing Very Happy Razz
http://neovuong.tk
phuoc4mat
Mới quen
Mới quen
phuoc4mat

Bài gửiTiêu đề: Re: cung nhau lam wen voi pe' ngan nha   cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Icon_minitimeMon Feb 18, 2008 9:05 pm

nguoidepbanggia... nay` la` Bao Ngan Ca Ngao phai hok ? neu phai thi` han hanh lam` wen nha ! (nhung wen tu lau roai` ma`) Question Razz Razz
vitchien_lanho
Friend
Friend
vitchien_lanho

Bài gửiTiêu đề: Re: cung nhau lam wen voi pe' ngan nha   cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Icon_minitimeWed Feb 20, 2008 10:43 am

lam wen thuiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
nguoidepbanggia7654
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: cung nhau lam wen voi pe' ngan nha   cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Icon_minitimeFri Mar 07, 2008 8:45 am

tui la ngan dung oy` do cam on cac ban da~ chao` don tui den dien dan lop t1 hn hanh dc lam wen ma` admin co the cho em bit gau con 11t2 ten gi` hem za la con zai hay con gai neu la con zai lam em dien dau lun do hoi gi` dau ko a` Very Happy
nguoidepbanggia7654
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: cung nhau lam wen voi pe' ngan nha   cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Icon_minitimeFri Mar 07, 2008 8:47 am

co gi thi ep nick chat cua tui cho hom bua~ nha thiensu_muadong_23032606 nha tui dang hoc o truong pnh nhung ma` lop nao thi bi mat nha ba` con dung co noi de? cho 1 ten ngoc nghech doan di de? tui co che` an ne` hem ai dc noi do noi la tui gian lun ten do ngoc cuc ki`lun ba` con dung bat mi nha dc hem neu co che tui dan~ ba con di cung nha
rabbit
Smile
Friend
Friend
Smile

Bài gửiTiêu đề: Re: cung nhau lam wen voi pe' ngan nha   cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Icon_minitimeSat Mar 08, 2008 2:39 pm

em kêu đừng nói em học lớp mấy mà ở trên em vừa nói huỵch toẹt ra rùi còn j???? Question nếu em mún giấu ai chứ thành viên diễn đàn thì bất khả thi ời
nguoidepbanggia7654
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: Re: cung nhau lam wen voi pe' ngan nha   cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Icon_minitimeMon Mar 10, 2008 11:17 am

ay chet ui` sao em ngoc wa a` tu nhien noi lop minh het ui` ki` wa' di hjhj nhug hem sao be' ngoc do cung bit em la` ai ui` khoi? giau nua~ lam gi` nhung ma` smile ne` co the cho em bit you ten gi` hoc lop nao de? em bit duong xung ho chu dung hem
mai mot moi nguoi goi em la pe' chanh? nha vi em co choi au con au em tinh doi? ten la ™»Ñh®'çÇha?nh do hjhj dung goi em la ngan nha
Smile
Friend
Friend
Smile

Bài gửiTiêu đề: Re: cung nhau lam wen voi pe' ngan nha   cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Icon_minitimeMon Mar 10, 2008 4:24 pm

chèn ui, cứ kêu chị smile cho dễ, nghe..dễ thương hơn Very Happy
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt
zZ_zhen_ji_Zz

Bài gửiTiêu đề: Re: cung nhau lam wen voi pe' ngan nha   cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Icon_minitimeMon Mar 10, 2008 4:47 pm

smile oi!!! lam j bi mat zoi moi nguoi the!!! de toi noi ho smile nhe!!! Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cung nhau lam wen voi pe' ngan nha   cung nhau lam wen voi pe' ngan nha Icon_minitime

cung nhau lam wen voi pe' ngan nha
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» wao ai cung co nick hem keu pe' ngan nha gian may anh may chi lun
» Cùng nhau bình chọn "hot boy" và "hot girl" lớp 11T1 đi nào !!!