Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12T1 e-MagazineTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em co' nhiu` tam^ su. nhat' na`

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
minhthu
Mới quen
Mới quen

em co' nhiu` tam^ su. nhat' na` Empty
Bài gửiTiêu đề: em co' nhiu` tam^ su. nhat' na`   em co' nhiu` tam^ su. nhat' na` Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 11:58 am

nay` ha . em chj? co' 1 tam^ su. nho? thoi^ la` em k biet^' chung` nao` se~ bj. moi` PH day^ .. ba` kon dong' gop' i' kien' ha'
Smile
Friend
Friend
Smile

Bài gửiTiêu đề: Re: em co' nhiu` tam^ su. nhat' na`   em co' nhiu` tam^ su. nhat' na` Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 1:25 pm

trời ơi, thầy nói vậy chứ hổng có rảnh mời fụ huynh cưng đâu mà lo. chị đảm bảo lun. sau nì trong lớp ráng ngồi im 1 chút là đc! trc khi đi học nhớ đừng có ăn đồ j dị ứng, ko thui vô lớp "ngứa ngáy" thì nguy to Razz .
minhthu
Mới quen
Mới quen

Bài gửiTiêu đề: eeeeeeeeeeeeeeeeeee   em co' nhiu` tam^ su. nhat' na` Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 3:24 pm

mà này sao tui kứ ác cảm zơi câu 1 nụ cười = mười thang thuốc bổ j` đóa của ai à ta. ................... BỔ BÉO j` hả .. chỉ cần cười 1 cái là affraid affraid affraid lun à
Mr Neo
Admin
Admin
Mr Neo

Bài gửiTiêu đề: Re: em co' nhiu` tam^ su. nhat' na`   em co' nhiu` tam^ su. nhat' na` Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 6:10 pm

minhthu cố lên đi nhé Smile ko sao đâu em ! ! Mai mốt tới giờ thầy mỗi khi đối mặt zới thầy em hãy sắm 1 cái khăn thiệt bự rùi ráng ngồi nghiêm túc đừng nhìn qua cửa số là được Razz
http://neovuong.tk
Smile
Friend
Friend
Smile

Bài gửiTiêu đề: Re: em co' nhiu` tam^ su. nhat' na`   em co' nhiu` tam^ su. nhat' na` Icon_minitimeSat Feb 16, 2008 10:41 pm

hehe, bổ thiệt chứ bộ. nhưng mà người ta là cười nụ flower , còn u thì cười ha hả nên mới đc chiếu tướng. ai bỉu u ko "đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trc khi dùng" làm chi. nhớ để rút kinh nghiệm nha,lần sau cười thế này thui rabbit
zZ_zhen_ji_Zz
Bạn tốt
Bạn tốt
zZ_zhen_ji_Zz

Bài gửiTiêu đề: Re: em co' nhiu` tam^ su. nhat' na`   em co' nhiu` tam^ su. nhat' na` Icon_minitimeSun Feb 17, 2008 3:43 pm

toi nghiep ban minhthu wa!!! khi nao ban bi moi phu huynh tui chia bun cung ban nhung ma yen tam se khong co chien do xay ra dau!!! "lop T! tui day hoc gioi lam lai cuc ki ngoan" voi cau noi nay ong khong moi ph dau ma lo... Laughing Laughing Laughing
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em co' nhiu` tam^ su. nhat' na`   em co' nhiu` tam^ su. nhat' na` Icon_minitime

em co' nhiu` tam^ su. nhat' na`
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 10 dien thoai di dong xuat sac nhat moi thoi dai